Prospector Wilds: Get Lit – Bagong Hold & Win Slot ng Prospect Gaming na may TNT Multiplier

Prospector Wilds: Get Lit – Bagong Hold & Win Slot ng Prospect Gaming na may TNT Multiplier

Prospector Wilds: Get Lit – Bagong Hold & Win Slot ng Prospect Gaming na may TNT Multiplier

Ang Prospector Wilds: Get Lit ay isang high-volatility slot mula sa Prospect Gaming na inilabas noong Setyembre 14, 2026. Ang pangunahing mechanics nito ay ang Hold & Win feature na may TNT Multiplier, kung saan ang bawat TNT symbol na lumalabas ay nagbibigay ng +1x multiplier sa lahat ng coins sa parehong row at reel. May tatlong RTP variants (95%, 93%, 91%) at maximum win na 5,500x stake. Pwedeng ma-trigger ang feature sa pamamagitan ng Random Coin Showers, Ante Bet (1 in 65 spins), o Buy In option.

Ano ang Prospector Wilds: Get Lit at bakit ito bago sa serye?

Ang Prospector Wilds: Get Lit ang pinakabagong entry sa serye ng Prospector Wilds ng Prospect Gaming, isang studio sa ilalim ng 1X2 Network. Ito ay isang Hold & Win slot na may expanding grid – nagsisimula ito sa standard layout pero lumalaki sa 5×5 grid kapag na-activate ang Hold & Win feature.

Ang tunay na standout dito ay ang TNT Multiplier mechanic, na hindi pa nagagamit sa mga naunang Prospector Wilds titles gaya ng:

Ayon kay Alex Ratcliffe, CPO ng 1X2 Network: “Prospector Wilds is one of the series players keep coming back to, so every new entry has to earn its place rather than simply carry the name. Get Lit does that through the TNT Multiplier, a mechanic that rewards players for building something across the board.”

Paano gumagana ang Hold & Win feature ng Prospector Wilds: Get Lit?

Ang Hold & Win feature ang puso ng laro. Narito ang step-by-step process:

  1. Trigger: Kailangan mong makakuha ng 6 o higit pang Gold Coins sa isang spin.
  2. Grid Expansion: Kapag na-trigger, ang grid ay lumalaki mula sa base format papuntang 5×5 layout.
  3. Respins: Bibigyan ka ng 3 respins. Ang bilang na ito ay nires-set sa 3 tuwing may bagong symbol na lumalabas.
  4. End Condition: Magtatapos ang feature kapag wala nang bagong symbol na dumating sa loob ng 3 respins.

Gaano kadalas mag-trigger ang Hold & Win feature?

Paraan ng Pag-triggerDalas (sa standard play)Dalas (na may Ante Bet)
Random Coin Showers1 in 146 spins1 in 65 spins
Ante Bet (2x chance)Hindi applicable1 in 65 spins
Buy In optionDiretso sa featureDiretso sa feature

Data mula sa opisyal na game page ng 1X2 Network.

Ano ang TNT Multiplier at paano ito nagpapalaki ng panalo?

Ang TNT Multiplier ang bagong feature na nagpapakilala sa Get Lit mula sa ibang Prospector Wilds slots. Sa tuwing may TNT symbol na lumalabas sa grid habang aktibo ang Hold & Win, lahat ng coins sa parehong row at reel ay makakatanggap ng +1x multiplier.

Halimbawa:

Ang mekanikong ito ay hindi fixed multiplier – depende ito sa placement ng TNT symbols, kaya pwedeng mag-iba-iba ang value ng bawat coin sa grid.

Ano ang maximum win at RTP options?

RTP VariantBetting RangeMaximum Win
95%£0.10 – £45.005,500x stake
93%£0.10 – £45.005,500x stake
91%£0.10 – £45.005,500x stake

Ang maximum win potential ay 5,500x ng iyong stake – ibig sabihin, kung mag-bet ka ng £0.10, pwedeng umabot ng £550 ang panalo, at kung mag-bet ka ng £45, pwedeng umabot ng £247,500.

Ano ang tatlong paraan para ma-trigger ang Hold & Win feature?

1. Random Coin Showers

Sa base game, may chance na biglang magkaroon ng Coin Shower – ito ay random event na pwedeng mag-trigger ng Hold & Win feature kahit hindi ka nakakuha ng 6 Gold Coins sa normal na paraan.

2. Ante Bet

Kung gusto mo ng mas mataas na chance, pwedeng i-activate ang Ante Bet na nagdo-doble ng probability ng trigger mula 1 in 146 spins hanggang 1 in 65 spins. Pero siyempre, may karagdagang bayad ito sa bawat spin.

3. Buy In Option

Para sa mga ayaw maghintay sa base game, pwedeng diretso bumili ng access sa Hold & Win feature. Ito ang pinakamabilis na paraan para maranasan ang TNT Multiplier.

Anong volatility at target audience ang laro?

Ang Prospector Wilds: Get Lit ay high-volatility slot. Ibig sabihin:

Sino ang gumawa ng Prospector Wilds: Get Lit?

Ang laro ay gawa ng Prospect Gaming, isa sa apat na studio sa ilalim ng 1X2 Network. Ang iba pang studio ng grupo ay:

Tungkol sa 1X2 Network:

Tips para sa mga Filipino players

  1. Subukan muna ang demo mode – Kung available, mag-practice muna bago mag-real money.
  2. Piliin ang RTP na 95% – Ito ang pinakamataas na RTP variant, kaya mas magandang chance para sa iyo.
  3. Gamitin ang Ante Bet kung gusto mo ng aksyon – Kung patience ka, maganda ang standard play; pero kung gusto mo ng mas madalas na triggers, mag-Ante Bet.
  4. I-manage ang bankroll – Dahil high-volatility, mag-set ng limit kung magkano lang ang pwedeng ilabas.

Disclaimer: Ang online gambling ay may risk. Maglaro nang responsable at sa legal na paraan lamang.

🎰 Play at Juan365 — PAGCOR-licensed casino, bingo & sports betting →